Chia sẻ Backlink Profile siêu chất lượng, câu keyword cực tốt

saomaiaudio

MasterCorporal
Được Like
151
Các bác làm SEO chắc cũng đã nghe nhiều về Backlink Profile, có người bảo cách này cũng không thấy nhiều quả, nhưng theo cá nhân mình thì nó vẫn rất ổn, vẫn kiếm cho mình những liên kết cực kỳ chất lượng về site của mình.
Hôm này mình chia sẻ lại cho các bạn một số Backlink Profile theo mình là siêu chất lượng, mình đi khá nhiều Backlink dạng Profile thế này, cũng không thể nào liệt kê hết cho các bạn được, nên liệt kê một số cái tiêu biểu, còn đâu thì các bạn có thể tìm kiếm thêm hoặc inbox mình để mình Share Free nhiều hơn nữa cho.

Các bạn vào những website trên, sau đó đăng ký tài khoản và nhồi Backlink vào Profile nhé!

sanyte

Private
Được Like
3
Mới test thử about.me, chờ xem mấy ngày có link về.
ae sau khi đăng ký nhớ submit để link về nhanh hơn nhé, mình đang dùng sinbyte để submit

saomaiaudio

MasterCorporal
Được Like
151
Mới test thử about.me, chờ xem mấy ngày có link về.
ae sau khi đăng ký nhớ submit để link về nhanh hơn nhé, mình đang dùng sinbyte để submit
Đi link nhiều vào bác, và nhớ link các link đó với nhau để tăng độ tương tác nữa nhé.

gamalift

Private
Được Like
0
Nên làm bao nhiêu Profile thì ổn bạn nhỉ ?

saomaiaudio

MasterCorporal
Được Like
151
Nên làm bao nhiêu Profile thì ổn bạn nhỉ ?
Chẳng bao giờ đủ đâu bạn ạ, có thời gian lúc nào thì làm lúc đấy, kết hợp các loại backlink để xây dựng phát triển site bạn nhé.

capthephanoi

Private
Được Like
0
Cảm ơn bác đã chia se. Link Profile chịu khó đi nhiều 1 chút là sớm muộn nó cũng về

Hướng dẫn sử dụng

XenForo 1 XenForo 2
Translate by PVS

Dịch vụ XenForo của VNXF

Mr. Tuấn

Mobile/Zalo: 0988 488 096

Telegram: bluekpro

Email: [email protected]

Nhà Tài Trợ

Mút Xốp Không Gian
pallet Thịnh Phát
Top Bottom